Bán Nhà Cầu Giấy Hà Nội Bán Nhà Phố Lạc Long Quân - Quận Cầu Giấy 5 Tầng Mặt Tiền 4m Ngõ Ô Tô ...

bán nhà phố lạc long quân - quận cầu giấy 5 tầng mặt tiền 4m ngõ ô tô ...

7,650,000,000 đ
Địa chỉ: Phường nghĩa đô, Quận cầu giấy, hà nội
Tin hết hạn
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà cầu giấy hà nội bán nhà phố lạc long quân - quận cầu giấy 5 tầng mặt tiền 4m ngõ ô tô ...

mua bán, rao vặt bán nhà cầu giấy hà nội uy tín, bán nhà phố lạc long quân - quận cầu giấy 5 tầng mặt tiền 4m ngõ ô tô ..., tại hà nội.

- nhà mới hoàn thiện đẹp, ngõ to như phố 1 ngoặt tới nhà, trang bị đầy đủ nội thất

-ngõ thông ra phố võ chí công, gần hồ tây, tttm lotte, chỉ mất 20 phút di chuyển lên sân bay nội bài

- thiết kế 5 tầng, mặt tiền 4m, diện tích 30/34m2. giá 7,65 tỷ

sổ đỏ đẹp sẵn giao dịch. nở hậu

hình thức kinh doanh: cần bán bất động sản

giấy tờ pháp lý: môi giới

*tổng diện tích (m²): 30

*chiều ngang (m): 4

*chiều dài (m): 5

Tin rao vặt cùng danh mục

HXH - 5 x 14 , 4 TẦNG - LÊ VĂN KHƯƠNG - QUẬN 12 - GIÁ 5,45 TỶ

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 12 hồ chí minh, HXH - 5 x 14 , 4 TẦNG - LÊ VĂN KHƯƠNG - QUẬN 12 - GIÁ 5,45 TỶ tại quận 12 hồ chí minh

5,450,000,000 đ

Cần bán nhà tại số 241 và 245 Cộng Hoà

Mua bán, rao vặt bán nhà tân bình hồ chí minh, Cần bán nhà tại số 241 và 245 Cộng Hoà tại tân bình hồ chí minh

45,000,000,000 đ

QUÁ NGON, nhà DT 65m, ngay ĐH Ngoại Thương, nhỉnh 7t, Phường 25 BT

Mua bán, rao vặt bán nhà bình thạnh hồ chí minh, QUÁ NGON, nhà DT 65m, ngay ĐH Ngoại Thương, nhỉnh 7t, Phường 25 BT tại bình thạnh hồ chí minh

7,500,000,000 đ

Bán BT 914m2 MT đường 16m, 496 Dương Quãng Hàm p6 GV (105tr/m)

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, Bán BT 914m2 MT đường 16m, 496 Dương Quãng Hàm p6 GV (105tr/m) tại gò vấp hồ chí minh

96,000,000,000 đ

Bán NHÀ Quận 10 48m2 HXH (2 mặt tiền hẽm) sát mặt tiền đường lớn CMT8

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 10 hồ chí minh, Bán NHÀ Quận 10 48m2 HXH (2 mặt tiền hẽm) sát mặt tiền đường lớn CMT8 tại quận 10 hồ chí minh

8,400,000,000 đ

Nhà DT 4x13 đúc lửng hẻm thông 6m 1/ đường Thới tam thôn 16 vào 100m

Mua bán, rao vặt bán nhà hóc môn hồ chí minh, Nhà DT 4x13 đúc lửng hẻm thông 6m 1/ đường Thới tam thôn 16 vào 100m tại hóc môn hồ chí minh

2,300,000,000 đ

Nhà hẽm xe hơi, 82 m2, 3 phòng ngủ, đường 20, Phường 5, Gò Vấp

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, Nhà hẽm xe hơi, 82 m2, 3 phòng ngủ, đường 20, Phường 5, Gò Vấp tại gò vấp hồ chí minh

6,900,000,000 đ

BÁN NHÀ 5 TẦNG SÂN THƯỢNG HẺM XE HƠI 5PN - 7WC - TRUNG TÂM

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, BÁN NHÀ 5 TẦNG SÂN THƯỢNG HẺM XE HƠI 5PN - 7WC - TRUNG TÂM tại gò vấp hồ chí minh

6,800,000,000 đ

Bán nhà phố 2 tầng Đường số 7 P3, giáp Phú Nhuận, 41m2 chỉ 4 tỷ

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, Bán nhà phố 2 tầng Đường số 7 P3, giáp Phú Nhuận, 41m2 chỉ 4 tỷ tại gò vấp hồ chí minh

4,000,000,000 đ

NHÀ 1/ TTH 21. CÓ 3 PHÒNG NGỦ CÓ PHÒNG NGỦ DƯỚI ĐẤT HẺM XE HƠI. Q12

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 12 hồ chí minh, NHÀ 1/ TTH 21. CÓ 3 PHÒNG NGỦ CÓ PHÒNG NGỦ DƯỚI ĐẤT HẺM XE HƠI. Q12 tại quận 12 hồ chí minh

4,990,000,000 đ

BÁN GẤP NHÀ (4*20m) MT PHAN VĂN TRỊ, P.11, BÌNH THẠNH

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, BÁN GẤP NHÀ (4*20m) MT PHAN VĂN TRỊ, P.11, BÌNH THẠNH tại gò vấp hồ chí minh

11,500,000,000 đ