Bán Nhà Gò Vấp - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Gò Vấp - Hồ Chí Minh Bán Nhà Gò Vấp - Hồ Chí Minh Bán Nhà Gò Vấp - Hồ Chí Minh Bán Nhà Gò Vấp - Hồ Chí Minh

HXH-NHÀ ĐẸP Ở NGAY-79M2-4TẦNG-4PN-QUANG TRUNG P10 GV-CHỈ 7TỶ9 TL

7,900,000,000 đ
Địa chỉ: Quận gò vấp, hồ chí minh
Điện thoại: ****949311
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà gò vấp - hồ chí minh

mua bán, rao vặt bán nhà hồ chí minh uy tín, hxh-nhà đẹp ở ngay-79m2-4tầng-4pn-quang trung p10 gv-chỉ 7tỷ9 tl tại gò vấp hồ chí minh

bán nhà gò vấp - hồ chí minh

nhà đẹp mới, khách mua về chỉ việc xách va ly vào ở ngay.

kết cấu: trệt, 2 lầu, chuồng cu, sân thượng. gồm chỗ để xe hơi, xe máy, pk, bếp, giếng trời sau nhà, 4pn, 5wc, phòng thờ, phòng giặt, sân thượng trước sau.

tiện ích: gần trung tâm hành chính quận, bệnh viên đá khoa gò vấp, bệnh viện 175, hồng đức, chợ hạnh thông tấy, gò vấp, và quá nhiều trường học các cấp vây quanh, wincom gò vấp...

nhà cách mặt tiền quang trung chỉ 180m, gần thống nhất, ngã 5 chuồng cún. đi sân bay chỉ 10 phút chạy xe.

loại hình: nhà ngõ, hẻm

diện tích đất: 79 m²

giá/m²: 100 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

số phòng ngủ: 4 phòng

số phòng vệ sinh: 5 phòng

đặc điểm: hẻm xe hơi

tổng số tầng: 4

Tin rao vặt cùng danh mục

A ĐÂY RỒI..3TẦNG, HẺM 10M, SỔ RIÊNG,BHHA-BÌNH TÂN,48M2 SÀN,GIÁ 2,45 TỶ

Mua bán, rao vặt bán nhà bình tân hồ chí minh, A ĐÂY RỒI..3TẦNG, HẺM 10M, SỔ RIÊNG,BHHA-BÌNH TÂN,48M2 SÀN,GIÁ 2,45 TỶ tại bình tân hồ chí minh

2,450,000,000 đ

CHO THUÊ NHÀ GẦN CHỢ LINH TRUNG, 5X24M 3PN 2WC Ở DẠY HỌC, LÀM VP

Mua bán, rao vặt nhà cho thuê thủ đức hồ chí minh, CHO THUÊ NHÀ GẦN CHỢ LINH TRUNG, 5X24M 3PN 2WC Ở DẠY HỌC, LÀM VP tại thủ đức hồ chí minh

9,000,000 đ

Nhà đẹp vào ở ngay 3PN sân ô tô Hẻm rộng Hàn Thuyên chỉ 5.4 tỷ

Mua bán, rao vặt bán nhà bảo lâm cao bằng, Nhà đẹp vào ở ngay 3PN sân ô tô Hẻm rộng Hàn Thuyên chỉ 5.4 tỷ tại bảo lâm cao bằng

5,400,000,000 đ

MỘT ĐỜI CHỦ BÁN NHÀ HẺM 8m 172 ĐẶNG VĂN NGỮ PHÚ NHUẬN

Mua bán, rao vặt bán nhà phú nhuận hồ chí minh, MỘT ĐỜI CHỦ BÁN NHÀ HẺM 8m 172 ĐẶNG VĂN NGỮ PHÚ NHUẬN tại phú nhuận hồ chí minh

8,500,000,000 đ

Nhà Bán Bùi Tư Toàn -hẻm xe hơi- chợ An Dương Vương -CC Khang Điền

Mua bán, rao vặt bán nhà bình tân hồ chí minh, Nhà Bán Bùi Tư Toàn -hẻm xe hơi- chợ An Dương Vương -CC Khang Điền tại bình tân hồ chí minh

2,500,000,000 đ

nhà mặt tiền

Mua bán, rao vặt bán nhà sóc trăng sóc trăng, nhà mặt tiền tại sóc trăng sóc trăng

1,800,000,000 đ

Bán gấp căn nhà nhỏ nhỏ xinh xinh, Củ Chi, SHR, Giá 750tr.

Mua bán, rao vặt bán nhà củ chi hồ chí minh, Bán gấp căn nhà nhỏ nhỏ xinh xinh, Củ Chi, SHR, Giá 750tr. tại củ chi hồ chí minh