Bán Nhà Quận 7 - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Quận 7 - Hồ Chí Minh Bán Nhà Quận 7 - Hồ Chí Minh Bán Nhà Quận 7 - Hồ Chí Minh Bán Nhà Quận 7 - Hồ Chí Minh

Chính chủ bán gấp nhà 1lầu Đúc thật.Hẻm 95Lê Văn Lương F.Tân Hưng Q7.

780,000,000 đ
Địa chỉ: quận 7, hồ chí minh
Điện thoại: ****222232
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà quận 7 - hồ chí minh

mua bán, rao vặt bán nhà hồ chí minh uy tín, chính chủ bán gấp nhà 1lầu đúc thật.hẻm 95lê văn lương f.tân hưng q7. tại quận 7 hồ chí minh

bán nhà quận 7 - hồ chí minh

thông tin chi tiết: nhà đẹp quận 7 - đúc thật - giá chỉ 780 triệu

cơ hội an cư tuyệt vời tại trung tâm quận 7

vị trí: hẻm 95/52 lê văn lương, quận 7 (ngay sát trường học trần quốc tuấn).

diện tích: 4m x 4.5m.

kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc tấm thật kiên cố. có ban công thoáng mát.

tiện ích: điện nước chính thức, khu dân cư hiện hữu.

pháp lý: thuế đất đóng hàng năm (vi bằng).

giá bán: 780 triệu (còn bớt lộc cho khách thiện chí).

gửi môi giới: hoa hồng 2% nhận đủ.

loại hình: nhà ngõ, hẻm

diện tích đất: 18 m²

diện tích sử dụng: 36 m²

giá/m²: 43,33 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: sổ chung / công chứng vi bằng

số phòng ngủ: 1 phòng

số phòng vệ sinh: 1 phòng

tình trạng nội thất: hoàn thiện cơ bản

hướng cửa chính: nam

chiều ngang: 4 m

chiều dài: 4.5 m

tổng số tầng: 1

Tin rao vặt cùng danh mục

NHÀ MỚI 100% 3 PHÒNG

Mua bán, rao vặt nhà cho thuê quận 6 hồ chí minh, NHÀ MỚI 100% 3 PHÒNG tại quận 6 hồ chí minh

10,000,000 đ

Bán nhà Đẹp Ngang 5,5M Dài 14M (Trệt 3 Lầu Mới) Hẻm Nhựa 6M

Mua bán, rao vặt bán nhà bình tân hồ chí minh, Bán nhà Đẹp Ngang 5,5M Dài 14M (Trệt 3 Lầu Mới) Hẻm Nhựa 6M tại bình tân hồ chí minh

6,800,000,000 đ

GẤP GẤP BÁN CHỈ HƠN 4 TỶ HẺM XE HƠI 5M TẠI BÌNH TÂN GIÁP QUẬN 6

Mua bán, rao vặt bán nhà bình tân hồ chí minh, GẤP GẤP BÁN CHỈ HƠN 4 TỶ HẺM XE HƠI 5M TẠI BÌNH TÂN GIÁP QUẬN 6 tại bình tân hồ chí minh

4,550,000,000 đ

Nhà phố mặt tiền kinh doanh gần chợ Dĩ An 1, p Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An

Mua bán, rao vặt bán nhà dĩ an bình dương, Nhà phố mặt tiền kinh doanh gần chợ Dĩ An 1, p Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An tại dĩ an bình dương

8,500,000,000 đ

Nhà hẻm 357 TÂN HOÀ ĐÔNG 4x15, 1lầu, 2pn, 2toilet 5,1tỷ TL

Mua bán, rao vặt bán nhà bình tân hồ chí minh, Nhà hẻm 357 TÂN HOÀ ĐÔNG 4x15, 1lầu, 2pn, 2toilet 5,1tỷ TL tại bình tân hồ chí minh

5,100,000,000 đ

Bán nhà MT kinh doanh Nguỹen Sơn

Mua bán, rao vặt bán nhà tân phú hồ chí minh, Bán nhà MT kinh doanh Nguỹen Sơn tại tân phú hồ chí minh

11,500,000,000 đ

BÁN NHÀ MT HẺM - KINH DOANH BUÔN BÁN TỰ DO - BAO SỬA CHỮA MỚI

Mua bán, rao vặt bán nhà nhà bè hồ chí minh, BÁN NHÀ MT HẺM - KINH DOANH BUÔN BÁN TỰ DO - BAO SỬA CHỮA MỚI tại nhà bè hồ chí minh