Bán Nhà Tân Bình - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Tân Bình - Hồ Chí Minh Bán Nhà Tân Bình - Hồ Chí Minh Bán Nhà Tân Bình - Hồ Chí Minh Bán Nhà Tân Bình - Hồ Chí Minh

HƠN 2 TỶ. DTSD 42M2 CN ĐỦ. KO QUY HOẠCH. TÂY THẠNH TÂN PHÚ

2,150,000,000 đ
Địa chỉ: Quận tân bình, hồ chí minh
Điện thoại: ****636399
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà tân bình - hồ chí minh

mua bán, rao vặt bán nhà hồ chí minh uy tín, hơn 2 tỷ. dtsd 42m2 cn đủ. ko quy hoạch. tây thạnh tân phú tại tân bình hồ chí minh

bán nhà tân bình - hồ chí minh

1 trệt 1 lầu hoàn công đủ,công nhận đủ dt, ngay khu đông đúc sầm uất nhất tân phú

sat eaoan,đh công thương,đh cn thực phẩm, hẻm sạch sẽ dân trí an ninh

shr công chứng trong ngày

em hải nhà thật pháp lý chuẩn

loại hình: nhà ngõ, hẻm

diện tích đất: 21 m²

diện tích sử dụng: 42 m²

giá/m²: 102,38 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

số phòng ngủ: 2 phòng

số phòng vệ sinh: 1 phòng

tình trạng nội thất: hoàn thiện cơ bản

chiều ngang: 4 m

chiều dài: 6 m

tổng số tầng: 2

Tin rao vặt cùng danh mục

Khu đồng bộ chuẩn sống - giá trị đầu tư cao ven sông Sài Gòn - Giá tôt

Mua bán, rao vặt bán nhà thủ đức hồ chí minh, Khu đồng bộ chuẩn sống - giá trị đầu tư cao ven sông Sài Gòn - Giá tôt tại thủ đức hồ chí minh

7,940,000,000 đ

Nhà mặt tiền 79m2 hướng Tây Bắc hoàn công đầy đủ, có sân để ô tô

Mua bán, rao vặt bán nhà thủ đức hồ chí minh, Nhà mặt tiền 79m2 hướng Tây Bắc hoàn công đầy đủ, có sân để ô tô tại thủ đức hồ chí minh

8,500,000,000 đ

HIẾM CHỈ CÒN 1 CĂN GẦN NGAY AEON MALL - CHỢ HÒA LÂN - THUẬN AN

Mua bán, rao vặt bán nhà thuận an bình dương, HIẾM CHỈ CÒN 1 CĂN GẦN NGAY AEON MALL - CHỢ HÒA LÂN - THUẬN AN tại thuận an bình dương

1,900,000,000 đ

Nhà đất sổ riêng An Phú 100m2 (5,5mx18) gần AEON Bình Dương, VSIP I

Mua bán, rao vặt bán nhà thuận an bình dương, Nhà đất sổ riêng An Phú 100m2 (5,5mx18) gần AEON Bình Dương, VSIP I tại thuận an bình dương

3,100,000,000 đ

MỘT ĐỜI CHỦ BÁN NHÀ HẺM 8m 172 ĐẶNG VĂN NGỮ PHÚ NHUẬN

Mua bán, rao vặt bán nhà phú nhuận hồ chí minh, MỘT ĐỜI CHỦ BÁN NHÀ HẺM 8m 172 ĐẶNG VĂN NGỮ PHÚ NHUẬN tại phú nhuận hồ chí minh

8,500,000,000 đ

Độc.có 102, Ngã 4 Cổ Linh-Thạch Bàn,nhà mới koong 40m, 6tg. Oto đỗ cửa

Mua bán, rao vặt bán nhà long biên hà nội, Độc.có 102, Ngã 4 Cổ Linh-Thạch Bàn,nhà mới koong 40m, 6tg. Oto đỗ cửa tại long biên hà nội

6,250,000,000 đ