Bán Nhà Tân Phú - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Tân Phú - Hồ Chí Minh Bán Nhà Tân Phú - Hồ Chí Minh Bán Nhà Tân Phú - Hồ Chí Minh Bán Nhà Tân Phú - Hồ Chí Minh

NHÀ VIP 5 lầu ngay Tây Sơn Tân Phú.60m2. Hẻm xe tải 5m. Giá nhỉnh 7 tỷ

7,950,000,000 đ
Địa chỉ: Quận tân phú, hồ chí minh
Điện thoại: ****900705
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà tân phú - hồ chí minh

mua bán, rao vặt bán nhà hồ chí minh uy tín, nhà vip 5 lầu ngay tây sơn tân phú.60m2. hẻm xe tải 5m. giá nhỉnh 7 tỷ tại tân phú hồ chí minh

bán nhà tân phú - hồ chí minh

nhà rất đẹp 5 lầu kiên cố. 60m2 5pn.5wc. máy năng lượng mặt trời. máy lạnh. camera.

hẻm xe tải 5,5m vivu.

chính chủ cần bán gấp .

cách chợ tân hương 50m.

nhà thờ kế bên.

chủ cần ra đi trước tết.

liên hệ chính chủ: ***.

loại hình: nhà phố liền kề

diện tích đất: 60 m²

giá/m²: 132,50 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

số phòng ngủ: 5 phòng

tình trạng nội thất: nội thất cao cấp

hướng cửa chính: đông nam

đặc điểm: hẻm xe hơi

chiều ngang: 4.2 m

chiều dài: 15 m

tổng số tầng: 5

Tin rao vặt cùng danh mục

nhà trệt lầu phường Bình chuẩn Thuận An Bình Dương

Mua bán, rao vặt bán nhà thuận an bình dương, nhà trệt lầu phường Bình chuẩn Thuận An Bình Dương tại thuận an bình dương

2,390,000,000 đ

Chủ ngộp, cần bán nhà,P 15 Tân Bình Ngang 4M , DTSD 70M2, giá 3.29TỶ ,

Mua bán, rao vặt bán nhà tân bình hồ chí minh, Chủ ngộp, cần bán nhà,P 15 Tân Bình Ngang 4M , DTSD 70M2, giá 3.29TỶ , tại tân bình hồ chí minh

3,290,000,000 đ

MTKD ,KDC Bình hưng ,đối diện bến xe quận 8. 4 tầng,4mx24m,chỉ 10t500

Mua bán, rao vặt bán nhà bình chánh hồ chí minh, MTKD ,KDC Bình hưng ,đối diện bến xe quận 8. 4 tầng,4mx24m,chỉ 10t500 tại bình chánh hồ chí minh

10,500,000,000 đ

CHÍNH CH BÁN NHÀ SÔ HM NGUYÊ S CÔ p15 Q8

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 8 hồ chí minh, CHÍNH CH BÁN NHÀ SÔ HM NGUYÊ S CÔ p15 Q8 tại quận 8 hồ chí minh

3,250,000,000 đ

NHÀ PHỐ CAO CẤP 4 TẤM-GẦN TRƯỜNG CẤP 3- BÀ ĐIỂM

Mua bán, rao vặt bán nhà hóc môn hồ chí minh, NHÀ PHỐ CAO CẤP 4 TẤM-GẦN TRƯỜNG CẤP 3- BÀ ĐIỂM tại hóc môn hồ chí minh

6,800,000,000 đ

QUẬN 12. NHÀ 1 LẦU MỚI CÓ PHÒNG NGỦ DƯỚI ĐẤT DÀNH CHO NGƯỜI LỚN TUỔI

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 12 hồ chí minh, QUẬN 12. NHÀ 1 LẦU MỚI CÓ PHÒNG NGỦ DƯỚI ĐẤT DÀNH CHO NGƯỜI LỚN TUỔI tại quận 12 hồ chí minh

4,680,000,000 đ

NHÀ ĐẸP 3TẦNG-HXH-FUL NỘI THẤT CAO CẤP-LIÊN PHƯỜNG-4PN-7 TỶ 8