Bán Nhà Thanh Khê - Đà Nẵng
Bán Nhà Thanh Khê - Đà Nẵng Bán Nhà Thanh Khê - Đà Nẵng Bán Nhà Thanh Khê - Đà Nẵng Bán Nhà Thanh Khê - Đà Nẵng

Bán Nhà Kiệt Phan Thanh Đà Nẵng Gần ĐH Duy Tân

3,900,000,000 đ
Địa chỉ: Quận thanh khê, đà nẵng
Điện thoại: ****975175
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà thanh khê - đà nẵng

mua bán, rao vặt bán nhà đà nẵng uy tín, bán nhà kiệt phan thanh đà nẵng gần đh duy tân tại thanh khê đà nẵng

bán nhà thanh khê - đà nẵng

nhà kiệt cách đường chính 50m , gần trường , chợ , bệnh viện ...,,,,, chính chủ

loại hình: nhà ngõ, hẻm

diện tích đất: 46 m²

diện tích sử dụng: 56 m²

giá/m²: 84,78 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

số phòng ngủ: 2 phòng

số phòng vệ sinh: 2 phòng

tình trạng nội thất: bàn giao thô

hướng cửa chính: tây bắc

đặc điểm: nhà nở hậu

chiều ngang: 4 m

chiều dài: 11 m

tổng số tầng: 1

Tin rao vặt cùng danh mục

Cho thuê Nhà Phố mới liền kề có 2 phòng ngủ

Mua bán, rao vặt nhà cho thuê thủ dầu một bình dương, Cho thuê Nhà Phố mới liền kề có 2 phòng ngủ tại thủ dầu một bình dương

4,500,000 đ

bán nhà hẻm 3,5m cù chính lan, p13, tb dt 4x13.5m 1 lầu đúc giã 7,8 ty

Mua bán, rao vặt bán nhà tân bình hồ chí minh, bán nhà hẻm 3,5m cù chính lan, p13, tb dt 4x13.5m 1 lầu đúc giã 7,8 ty tại tân bình hồ chí minh

7,800,000,000 đ

Bán nhà CCVB góc 2 mặt tiền thoáng đường 48 HBC THỦ ĐỨC CŨ

Mua bán, rao vặt bán nhà thủ đức hồ chí minh, Bán nhà CCVB góc 2 mặt tiền thoáng đường 48 HBC THỦ ĐỨC CŨ tại thủ đức hồ chí minh

2,350,000,000 đ

NHÀ MẶT TIỀN KD HIỆP PHÚ, QUẬN 9 GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC - GIÁ RẺ KHU VỰC

Mua bán, rao vặt bán nhà thủ đức hồ chí minh, NHÀ MẶT TIỀN KD HIỆP PHÚ, QUẬN 9 GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC - GIÁ RẺ KHU VỰC tại thủ đức hồ chí minh

7,200,000,000 đ

Nhà mặt tiền 60m2, 2 phòng ngủ, hẻm 122 đường Nguyễn Thông, Bình Thủy

Mua bán, rao vặt bán nhà bình thủy cần thơ, Nhà mặt tiền 60m2, 2 phòng ngủ, hẻm 122 đường Nguyễn Thông, Bình Thủy tại bình thủy cần thơ

2,000,000,000 đ

BÁN NHÀ KHU VỰC GIẢI PHÓNG GẦN BÁCH-KINH-XÂY diện tích sử dụng 50m

Mua bán, rao vặt bán nhà hoàng mai hà nội, BÁN NHÀ KHU VỰC GIẢI PHÓNG GẦN BÁCH-KINH-XÂY diện tích sử dụng 50m tại hoàng mai hà nội