Bán Nhà Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Thủ Đức - Hồ Chí Minh Bán Nhà Thủ Đức - Hồ Chí Minh Bán Nhà Thủ Đức - Hồ Chí Minh

BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM 189 ĐÌNH PHONG PHÚ 5.2 TỶ/83M2

5,200,000,000 đ
Địa chỉ: Quận thủ đức, hồ chí minh
Điện thoại: ****038154
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

bán nhà thủ đức - hồ chí minh

mua bán, rao vặt bán nhà hồ chí minh uy tín, bán nhà cấp 4 hẻm 189 đình phong phú 5.2 tỷ/83m2 tại thủ đức hồ chí minh

bán nhà thủ đức - hồ chí minh

thông tin chi tiết: bán nhà cấp 4 thu nhập cho thuê 8 triệu/ tháng - đường đình phong phú p. tnpb q9

- dt: 83m2 (5.3x 15) thổ cư 70m2

- hẻm bê tông 3m hẻm ô tô thông

- xung quanh nhà xd đông đúc

sổ hồng hoàn công đầy đủ

loại hình: nhà ngõ, hẻm

diện tích đất: 83 m²

diện tích sử dụng: 83 m²

giá/m²: 62,65 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

số phòng ngủ: 1 phòng

số phòng vệ sinh: 1 phòng

tình trạng nội thất: hoàn thiện cơ bản

đặc điểm: hẻm xe hơi

chiều ngang: 5.3 m

chiều dài: 15 m

tổng số tầng: 1

Tin rao vặt cùng danh mục

bán nhà phường tân triều ( tân phong cu )

Mua bán, rao vặt bán nhà biên hòa đồng nai uy tín, bán nhà phường tân triều ( tân phong cu ), tại đồng nai.

1,100,000,000 đ

Nhà Mê,TC 4*11,8m hẻm Đặng Trần Côn,gần Mai Hắc Đế,gần Eco Park.

Mua bán, rao vặt bán nhà buôn ma thuột đắk lắk, Nhà Mê,TC 4*11,8m hẻm Đặng Trần Côn,gần Mai Hắc Đế,gần Eco Park. tại buôn ma thuột đắk lắk

2,850,000,000 đ

Nhà đẹp cần bán

Mua bán, rao vặt bán nhà pleiku gia lai, Nhà đẹp cần bán tại pleiku gia lai

9,000,000,000 đ

HUỲNH TẤN PHÁT- BÁN NHÀ 4 TẦNG- THANG MÁY- NGANG 8.4M- GIÁ HƠN 7 TỶ

Mua bán, rao vặt bán nhà nhà bè hồ chí minh, HUỲNH TẤN PHÁT- BÁN NHÀ 4 TẦNG- THANG MÁY- NGANG 8.4M- GIÁ HƠN 7 TỶ tại nhà bè hồ chí minh

7,000,000,000 đ

Cho thuê nhà ở xã Tân Hương, Châu Thành, Tiền Giang

Mua bán, rao vặt nhà cho thuê châu thành tiền giang, Cho thuê nhà ở xã Tân Hương, Châu Thành, Tiền Giang tại châu thành tiền giang

4,000,000 đ

BIỆT THỰ TO ĐẸP gần NGUYỄN HỮU THỌ - ĐÀ NẴNG: 9m x 16,5m - 3 TẦNG 3 PN

Mua bán, rao vặt bán nhà hải châu đà nẵng, BIỆT THỰ TO ĐẸP gần NGUYỄN HỮU THỌ - ĐÀ NẴNG: 9m x 16,5m - 3 TẦNG 3 PN tại hải châu đà nẵng

11,499,000,000 đ

NHÀ 36M2 QUANG TRUNG HXH- GIÁP TÂN BÌNH Ô TÔ ĐẾN CỬA - CHỈ 2TY320

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, NHÀ 36M2 QUANG TRUNG HXH- GIÁP TÂN BÌNH Ô TÔ ĐẾN CỬA - CHỈ 2TY320 tại gò vấp hồ chí minh