Cho Thuê Nhà Long Biên Hà Nội Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Ngọc Thuỵ

cho thuê nhà nguyên căn ngọc thuỵ

11,100,000 đ
Địa chỉ: Phường ngọc thụy, Quận long biên, hà nội
Tin hết hạn
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

cho thuê nhà long biên hà nội cho thuê nhà nguyên căn ngọc thuỵ

mua bán, rao vặt cho thuê nhà long biên hà nội uy tín, cho thuê nhà nguyên căn ngọc thuỵ, tại hà nội.

cho thuê nhà nguyên căn ngọc thụy.

tầng 1: phòng khách, bếp toilet

tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 phòng ngủ, wc

tầng 5 phòng thờ, sân phơi.

nhà gần trường quốc tế pháp, chợ, công viên, siêu thị.

hình thức kinh doanh: cho thuê

giấy tờ pháp lý: chính chủ

*tổng diện tích (m²): 32

*chiều ngang (m): 3.5

*chiều dài (m): 8.67

Tin rao vặt cùng danh mục

HXH, Vf3 đậu cửa Sát H xe Tải, Gần CV L Hoa* 39m2x2tầng* Hơn 4 tỷ xíu

Mua bán, rao vặt bán nhà gò vấp hồ chí minh, HXH, Vf3 đậu cửa Sát H xe Tải, Gần CV L Hoa* 39m2x2tầng* Hơn 4 tỷ xíu tại gò vấp hồ chí minh

4,050,000,000 đ

nhà 4 tầng đúc, vị trí đẹp Ni sư f10 TÂN BÌNH

Mua bán, rao vặt bán nhà tân bình hồ chí minh, nhà 4 tầng đúc, vị trí đẹp Ni sư f10 TÂN BÌNH tại tân bình hồ chí minh

3,300,000,000 đ

bán gấp căn studio 3169m view siêu thoáng the parkland - imperia ocean...

Mua bán, rao vặt bán nhà văn giang hưng yên uy tín, bán gấp căn studio 3169m view siêu thoáng the parkland - imperia ocean..., tại hưng yên.

2,500,000,000 đ

Nhà mặt tiền shr sát bên chợ đầu mối buôn bán kd mọi ngành nghề

Mua bán, rao vặt bán nhà hóc môn hồ chí minh, Nhà mặt tiền shr sát bên chợ đầu mối buôn bán kd mọi ngành nghề tại hóc môn hồ chí minh

5,250,000,000 đ

Phân lô ĐỀN LỪ 50m2 4 tầng Ô tô tránh Kinh doanh Hàng F0 CHỈ 300tr/m2

Mua bán, rao vặt bán nhà hoàng mai hà nội, Phân lô ĐỀN LỪ 50m2 4 tầng Ô tô tránh Kinh doanh Hàng F0 CHỈ 300tr/m2 tại hoàng mai hà nội

15,000,000,000 đ

GIẢM 350 TRIỆU CHDV CÒN 5 TỶ 100 GẤP BÁN - NÍ SƯ HUỲNH LIÊN

Mua bán, rao vặt bán nhà tân bình hồ chí minh, GIẢM 350 TRIỆU CHDV CÒN 5 TỶ 100 GẤP BÁN - NÍ SƯ HUỲNH LIÊN tại tân bình hồ chí minh

51,000,000,000 đ

Biệt Thự Đường Nguyễn Văn Tạo. Long Thới, 300m Full Thổ

Mua bán, rao vặt bán nhà nhà bè hồ chí minh, Biệt Thự Đường Nguyễn Văn Tạo. Long Thới, 300m Full Thổ tại nhà bè hồ chí minh

10,300,000,000 đ

67M2, SÂN RỘNG ,2PN CHỈ 3.950 TÔN ĐẢN, CẨM LỆ.

Mua bán, rao vặt bán nhà cẩm lệ đà nẵng, 67M2, SÂN RỘNG ,2PN CHỈ 3.950 TÔN ĐẢN, CẨM LỆ. tại cẩm lệ đà nẵng

3,950,000,000 đ

Chính chủ bán nhà mới Q12 - Gara ô tô, hẻm TL40, 4PN 5WC, 8.15 tỷ TL

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 12 hồ chí minh, Chính chủ bán nhà mới Q12 - Gara ô tô, hẻm TL40, 4PN 5WC, 8.15 tỷ TL tại quận 12 hồ chí minh

8,150,000,000 đ

NHÀ MINI SIÊU ĐẸP TRUNG TÂM Q. TÂN PHÚ- 20m2 - SHR

Mua bán, rao vặt bán nhà tân phú hồ chí minh, NHÀ MINI SIÊU ĐẸP TRUNG TÂM Q. TÂN PHÚ- 20m2 - SHR tại tân phú hồ chí minh

2,000,000,000 đ

Bán nhà ngộp 4x15m mặt tiền số sát chợ Tân Quy trung tâm Q7

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 7 hồ chí minh, Bán nhà ngộp 4x15m mặt tiền số sát chợ Tân Quy trung tâm Q7 tại quận 7 hồ chí minh

6,180,000,000 đ

Chủ Giam 500 tr, Căn Góc 2 Mặt Tiền ngay CV An Sương giá

Mua bán, rao vặt bán nhà quận 12 hồ chí minh, Chủ Giam 500 tr, Căn Góc 2 Mặt Tiền ngay CV An Sương giá tại quận 12 hồ chí minh

11,300,000,000 đ