Đất Nông Nghiệp Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Đất Nông Nghiệp Hóc Môn - Hồ Chí Minh Đất Nông Nghiệp Hóc Môn - Hồ Chí Minh Đất Nông Nghiệp Hóc Môn - Hồ Chí Minh

50tr -Bán 1558m² đất vườn mặt tiền kênh Đông Thạnh HM, đường xe tải

3,950,000,000 đ
Địa chỉ: Huyện hóc môn, hồ chí minh
Điện thoại: ****966667
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

đất nông nghiệp hóc môn - hồ chí minh

mua bán, rao vặt đất nông nghiệp hồ chí minh uy tín, 50tr -bán 1558m² đất vườn mặt tiền kênh đông thạnh hm, đường xe tải tại hóc môn hồ chí minh

đất nông nghiệp hóc môn - hồ chí minh

bán 1558m² đất vườn mặt tiền kênh đường xe tải đã móc ao, cống thoát .

đông thạnh, hóc môn (thới tam thôn cũ)

ngang 38m x dài 41m mặt tiền kênh 38m

cách bờ kè cầu sáng 250m (đường đang thi công)

cách đường trung đông 7 <2km

đã làm hồ nền sơ bộ, cống thoát nước ra/vào thuận tiện nuôi trồng

thương lượng thiện chí

loại hình: đất nông nghiệp

diện tích đất: 1558 m²

giá/m²: 2,54 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

đặc điểm: không có thổ cư

chiều ngang: 38 m

chiều dài: 41 m

tên phân khu: đất vườn 1500m² (38x42) mặt tiền kênh

đã móc ao có cống thoát

Tin rao vặt cùng danh mục

Bán siêu phẩm đường lê duẩn 355m2 vị trí đẹp

Mua bán, rao vặt đất thổ cư hải châu đà nẵng, Bán siêu phẩm đường lê duẩn 355m2 vị trí đẹp tại hải châu đà nẵng

110,000,000,000 đ

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN VĂN ƠN VỊ TRÍ VIP BẬC NHẤT TDM 26,7 tỷ

Mua bán, rao vặt đất thổ cư thủ dầu một bình dương, BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN VĂN ƠN VỊ TRÍ VIP BẬC NHẤT TDM 26,7 tỷ tại thủ dầu một bình dương

26,700,000,000 đ

Chính chủ 21x97m 1/ An Hạ LG 10m, 2 MT Trước và Sau Cách TL10 600m

Mua bán, rao vặt đất nông nghiệp bình chánh hồ chí minh, Chính chủ 21x97m 1/ An Hạ LG 10m, 2 MT Trước và Sau Cách TL10 600m tại bình chánh hồ chí minh

liên hệ

Nhà lầu Hóc Môn 4x10 giá 275tr shr ở Nguyễn Văn Bứa gần Ngã Ba Giồng

Mua bán, rao vặt đất thổ cư hóc môn hồ chí minh, Nhà lầu Hóc Môn 4x10 giá 275tr shr ở Nguyễn Văn Bứa gần Ngã Ba Giồng tại hóc môn hồ chí minh

275,000,000 đ

đất gần big C ( Go) 5x20 100m2 giá 3,2 tỷ

Mua bán, rao vặt đất thổ cư dĩ an bình dương, đất gần big C ( Go) 5x20 100m2 giá 3,2 tỷ tại dĩ an bình dương

3,200,000,000 đ

Đất 7,5x26m gần phà Bình Khánh,chợ,chùa trường học thích hợp xây nhà

Mua bán, rao vặt đất thổ cư cần giờ hồ chí minh, Đất 7,5x26m gần phà Bình Khánh,chợ,chùa trường học thích hợp xây nhà tại cần giờ hồ chí minh

3,350,000,000 đ

Đất đẹp QUANG CHÂU-HOÀ XUÂN vuông vắn đường oto-cách QL1A 700m