Đất Thổ Cư Quận 12 - Hồ Chí Minh
Đất Thổ Cư Quận 12 - Hồ Chí Minh Đất Thổ Cư Quận 12 - Hồ Chí Minh Đất Thổ Cư Quận 12 - Hồ Chí Minh Đất Thổ Cư Quận 12 - Hồ Chí Minh

Cần bán nhà chính chủ 49 2pn 2wc đường ô tô nhà mới shc 1.350 TL

1,350,000,000 đ
Địa chỉ: quận 12, hồ chí minh
Điện thoại: ****068327
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

đất thổ cư quận 12 - hồ chí minh

mua bán, rao vặt đất thổ cư hồ chí minh uy tín, cần bán nhà chính chủ 49 2pn 2wc đường ô tô nhà mới shc 1.350 tl tại quận 12 hồ chí minh

đất thổ cư quận 12 - hồ chí minh

cần bán nhà chính chủ mới q12

dt:49. 2pn 2wc nhà thoáng mát

nội thất cơ bản

pháp lí :khu dân cư hiện hữu_sổ hồng chung_ mua bán xem sổ chính trước khi cọc đất thổ cư 100%

loại hình: nhà ngõ, hẻm

diện tích đất: 36 m²

diện tích sử dụng: 72 m²

giá/m²: 37,50 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: sổ chung / công chứng vi bằng

số phòng ngủ: 2 phòng

số phòng vệ sinh: 2 phòng

tình trạng nội thất: nội thất đầy đủ

đặc điểm: hẻm xe hơi

chiều ngang: 4 m

chiều dài: 9 m

Tin rao vặt cùng danh mục

SIÊU PHẨM ĐẤT VILLA VIEW TRIỆU ĐÔ TRỊNH HOÀI ĐỨC, P11 ĐÀ LẠT

Mua bán, rao vặt đất thổ cư đà lạt lâm đồng, SIÊU PHẨM ĐẤT VILLA VIEW TRIỆU ĐÔ TRỊNH HOÀI ĐỨC, P11 ĐÀ LẠT tại đà lạt lâm đồng

8,500,000,000 đ

Cho thuê đất gần chợ Lái thiêu

Mua bán, rao vặt đất nông nghiệp thuận an bình dương, Cho thuê đất gần chợ Lái thiêu tại thuận an bình dương

8,000,000 đ

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM HOÀ THÀNH GIÁ ĐẦU TƯ F

Mua bán, rao vặt đất thổ cư hòa thành tây ninh, CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM HOÀ THÀNH GIÁ ĐẦU TƯ F tại hòa thành tây ninh

1,140,000,000 đ

BÁN 55M2 ĐƯỜNG 6 SÁT VINHOMES CHỈ 2,9 TỶ

Mua bán, rao vặt đất thổ cư thủ đức hồ chí minh, BÁN 55M2 ĐƯỜNG 6 SÁT VINHOMES CHỈ 2,9 TỶ tại thủ đức hồ chí minh

2,900,000,000 đ

Đất đường Bình Mỹ ô tô thông, 10x25m, tiện xây nhà vườn.

Mua bán, rao vặt đất nền củ chi hồ chí minh, Đất đường Bình Mỹ ô tô thông, 10x25m, tiện xây nhà vườn. tại củ chi hồ chí minh

990,000,000 đ

Bán đất đắc Lộc đt 950m2-(16x60m) ô tô tránh-chỉ 2Tỷ5-vĩnh phương-NT

Mua bán, rao vặt đất nông nghiệp nha trang khánh hòa, Bán đất đắc Lộc đt 950m2-(16x60m) ô tô tránh-chỉ 2Tỷ5-vĩnh phương-NT tại nha trang khánh hòa

2,500,000,000 đ

BÁN GẤP LÔ ĐẤT HẼM 545 NGUYỄN XIỂN, ĐỐI DIỆN CỔNG VIN Q.9

Mua bán, rao vặt đất thổ cư thủ đức hồ chí minh, BÁN GẤP LÔ ĐẤT HẼM 545 NGUYỄN XIỂN, ĐỐI DIỆN CỔNG VIN Q.9 tại thủ đức hồ chí minh