Đất Thổ Cư Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Đất Thổ Cư Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đất Thổ Cư Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đất Thổ Cư Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đất Thổ Cư Thủ Đức - Hồ Chí Minh

BÁN GẤP ĐẤT THỔ CƯ 100% NGAY VẠN PHÚC CITY, CÁCH QL13 200M, SỔ RIÊNG

5,500,000,000 đ
Địa chỉ: Quận thủ đức, hồ chí minh
Điện thoại: ****237130
Rao vặt Bất động sản
Gửi đánh giá:

đất thổ cư thủ đức - hồ chí minh

mua bán, rao vặt đất thổ cư hồ chí minh uy tín, bán gấp đất thổ cư 100% ngay vạn phúc city, cách ql13 200m, sổ riêng tại thủ đức hồ chí minh

đất thổ cư thủ đức - hồ chí minh

thông tin chi tiết: hot đất nền f0 hiếm ngay hiệp bình phước, thủ đức- sát vách chung cư. urban green

vị trí cực đẹp hàng hiếm khu vực

ngay trung tâm hiệp bình, kết nối nhanh ql13 phạm văn đồng

đối diện khu đô thị vạn phúc tiện ích đầy đủ, dân cư cao cấp

sau nhà view trực diện hồ bơi urban green thoáng mát, giá trị tăng cao

diện tích: 4.5 x 16m (73 78m²)

thổ cư 100% xây dựng tự do

giá chỉ: 5.5 tỷ/lô (còn thương lượng)

xây ở ngay khu dân trí cao

đầu tư giữ tiền tiềm năng tăng giá mạnh

liên hệ: e huy ( gửi sổ , xem đất thực tế )

loại hình: đất thổ cư

diện tích đất: 75 m²

giá/m²: 73,33 triệu/m²

giấy tờ pháp lý: đã có sổ

đặc điểm: mặt tiền

chiều ngang: 4.5 m

chiều dài: 16 m

Tin rao vặt cùng danh mục

bến lức 35 phút vào quận 1 45 phút đến sân bay long thành cơ hội nhân...

Mua bán, rao vặt nhà đất bến lức long an uy tín, bến lức 35 phút vào quận 1 45 phút đến sân bay long thành cơ hội nhân..., tại long an.

699,000,000 đ

BÁN ĐẤT NÔNG NGHIỆP SỔ ĐỎ 1000 m2 , Huyện Châu Thành , Tiền Giang

Mua bán, rao vặt đất nông nghiệp châu thành tiền giang, BÁN ĐẤT NÔNG NGHIỆP SỔ ĐỎ 1000 m2 , Huyện Châu Thành , Tiền Giang tại châu thành tiền giang

990,000,000 đ

ĐẤT 2 MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐỊNH 95M² (5.1 x nở hậu 7.6m) FULL TH

Mua bán, rao vặt đất thổ cư thủ đức hồ chí minh, ĐẤT 2 MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐỊNH 95M² (5.1 x nở hậu 7.6m) FULL TH tại thủ đức hồ chí minh

19,000,000,000 đ

Đường 10m5 Liên Huyện Kết nối ra Quốc Lộ 1A - Giá 1 tỷ/lô

Mua bán, rao vặt đất thổ cư quế sơn quảng nam, Đường 10m5 Liên Huyện Kết nối ra Quốc Lộ 1A - Giá 1 tỷ/lô tại quế sơn quảng nam

1,090,000,000 đ

bán lô đất thổ cư 1 xẹt ql1a dt 7x20 giá 18 tỷ thương lượng

Mua bán, rao vặt đất thổ cư bến lức long an uy tín, bán lô đất thổ cư 1 xẹt ql1a dt 7x20 giá 18 tỷ thương lượng, tại long an.

1,800,000,000 đ

Đất đẹp 80m2, sổ R cách Nguyễn Duy Trinh 600m, Phú Hữu Q9 giá 3 tỷ 750

Mua bán, rao vặt đất thổ cư thủ đức hồ chí minh, Đất đẹp 80m2, sổ R cách Nguyễn Duy Trinh 600m, Phú Hữu Q9 giá 3 tỷ 750 tại thủ đức hồ chí minh

3,750,000,000 đ

Lô 7 X 17=120m vuông vắn, đường oto 2 chiếc-gần chợ ĐẦU MỐI HOÀ PHƯỚC